ชัดทุกประเด็น เน้นทุกปัญหา คุ้มค่าทุกสายตา มองหาอินทนิลเฉพาะกิจ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรื่องการส่งข่าว

5 posters

Go down

เรื่องการส่งข่าว Empty เรื่องการส่งข่าว

ตั้งหัวข้อ by patrweera Wed Dec 17, 2008 6:36 pm

วันนี้เป็นวันแรกที่นัดส่งข่าว ซึ่งยังมีเพื่อน ๆ จำนวนมากไม่มาส่งเพราะยังเขียนไม่เสร็จ
แต่อย่างไรก็ตาม อยากให้เอามาให้ผมดูเรื่อย ๆ นะครับ จะเป็นคะแนนด้วย แม้ว่าจะยังไม่เรียบร้อยดีก็ตาม จะได้ดูและชี้แนะปรับปรุงแก้ไข และอยากทราบความคืบหน้าด้วย

ส่วนหัวหน้าโต๊ะข่าวนะครับ ช่วยติดตามเพื่อนในโต๊ะด้วยนะครับ ผมจะถามความคืบหน้ากับคุณ และจะมีนัดประชุมโต๊ะข่าวเร็ว ๆ นี้อีก

ส่วนวันนี้คนที่เอาข่าวมาให้ผมดูนะครับ ผมมีคะแนนให้แล้วนะครับ คนที่ยังไม่ได้เอามาให้ดูก็รีบนะครับ จะตัดคะแนนเรื่อย ๆ
ตามที่ได้แจ้งเกณฑ์ไปแล้ว

ขอบคุณ
ขอพลังจงอยู่คู่คุณ
patrweera
patrweera

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรื่องการส่งข่าว Empty Re: เรื่องการส่งข่าว

ตั้งหัวข้อ by [P] o l l [Y] Wed Dec 17, 2008 11:38 pm

ได้ +2 แล้วคร่ะ

แต่ไม่รุว่าโดลบไปเท่าไหร่ -_-!!

เหอะๆ
[P] o l l [Y]
[P] o l l [Y]

เรื่องการส่งข่าว Empty Re: เรื่องการส่งข่าว

ตั้งหัวข้อ by Conztandtine Thu Dec 18, 2008 12:50 am

ครับผมท่านบอกอมหากำหนัด
Conztandtine
Conztandtine

http://lozenge-thaitay.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by Im_GIFT Thu Dec 18, 2008 1:33 am

เอ้ ...จุ๊บๆ
Im_GIFT
Im_GIFT

ตั้งหัวข้อ by tungning Thu Dec 18, 2008 5:10 am

แหะๆ

ส่งแร้วว

แต่จาไปสัมภาษณ์มาอีก

เด๋วจาเอามาส่งอีกเรื่อๆเด้อ บก บุ๊ค
tungning
tungning

ขึ้นไปข้างบน